วันที่ 5 กันยายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นางนิภาวรรณ เดชบุญ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ นางสาวสัญทิตย์ ชอนบุรี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมเป็นคณะกรรมการในการดำเนินการคัดเลือกผลงานหนังสือเล่มเล็กจากผลการใช้หลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ภายใต้โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 เพื่อคัดเลือกตัวแทนของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ส่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ได้พิจารณาคัดเลือกผลงานเข้าร่วมการแข่งขันระดับประเทศ ณ ห้องประชุมตะเพียนเงิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7440.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7443.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7445.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7447.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7449.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7451.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7453.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7456.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7457.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7459.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7461.jpg)