วันที่ 6 กันยายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายธงชัย นนทสันต์ รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดการแข่งขันกีฬา “สานสายใย วัยเกษียณ” สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 โดยมี นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/ผู้อำนวยการหน่วย ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-13.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-13.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-14.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-14.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-14.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6-12.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7-11.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/8-8.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/9-4.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/10-5.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/11-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/12-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/13-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/14-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/15-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/16-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/17-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/18.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/19.jpg)