วันที่ 30 สิงหาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายธงชัย นนทสันต์ รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย ดร.วัชราภรณ์ ทีสุกะ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางปิติพร พานิชกิจ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และบุคลกรทางการศึกษาในสังกัด สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรรมการพิจารณาบำเหน็จความชอบกรณีพิเศษ ให้แก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานด้านยาเสพติด ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมตะเพียนเงิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-9-1024x769.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-9-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-10-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-10-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-10-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6-8-1024x768.jpg)