วันที่ 25 กันยายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ ดร.วัชราภรณ์ ทีสุกะ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ ศอ.ปส.จ.นพ. ครั้งที่ 12/2566 และการประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่งคงและความสงบเรียบร้อยจังหวัดนครพนม ครั้งที่ 9/2566 เพื่อรับนโยบาย ของนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการคลัง นายเศรษฐา ทวีสิน โดยมี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม นายวัยชัย จันทร์พร เป็นประธาน ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-24-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-24.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-25-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-25-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-25-1024x768.jpg)