วันที่ 15 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รองอำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมคุณธรรมระดับจังหวัด ครั้งที่ 2/2566 เพื่อพิจารณาคัดเลือกคนดีศรีจังหวัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดย นายวิจิตร กิจวิรัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพระเทพวรมุนี ชั้น 2 สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-31.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-30.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-22.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-23.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-22.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-21.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-245-638x1024.jpg)