วันที่ 16 สิงหาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการทบทวนแผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัดนครพนม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2568 ครั้งที่ 2/2566 เพื่อให้จังหวัดใช้เป็นแนวทางในการจัดทำแผนพัฒนาจังหวัดและกลุ่มจังหวัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2568 ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม (หลังใหม่) อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__9134084-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__9134099-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__9134085-2.jpg)