วันที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายธงชัย นนทสันต์ รองผอ.สพป.นครพนม เขต 2 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษาประจำปีงบประมาณพ.ศ 25567 กิจกรรมพลังเด็กไทยต้านภัยยาเสพติดพื้นที่เร่งด่วน โดยมี ดร.วัชราภรณ์ ทีสุกะ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของโครงการ ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สพป.นครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288905_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288907_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288910_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288912_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288913_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288916_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288917_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288918_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288920_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/288921_0-1024x768.jpg)