วันที่ 20 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ร่วมกับผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครูจากโรงเรียนอนุบาลบ้านแพง โรงเรียนบ้านนางัว และโรงเรียนบ้านนาเต่า ได้ร่วมกันจัดเตรียมแฟ้มเอกสารการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สพป.นครพนม เขต 2 อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-6-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-10-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-12-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-6-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-6-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/6-5-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/7-3-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/8-3-1024x461.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-3-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/10-3-1024x578.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/11-3-1024x578.jpg)