เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
มอบหมายให้ นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
เป็นประธานในการต้อนรับอาจารย์นิเทศก์ การฝึกประสบการณ์วิชาชีพ (การปฏิบัติภาคสนาม) ของนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา
หลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร ระหว่างวันที่ 13 – 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2566
โดยได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.ธวัชชัย ไพใหล อาจารย์ประจำรายวิชา ดร.เยาวลักษณ์ สุตะโคตร อาจารย์ประจำรายวิชา
และ ผศ.ดร.ภัทรดร จั้นวันดี อาจารย์ประจำรายวิชา เป็นอาจารย์ในการนิเทศก์นักศึกษาในครั้งนี้
ณ ห้องประชุมตองกราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-4-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-9-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-10-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-11-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-13-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-24-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-26-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-นศ.ป-28-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/นิเทศ-ข่าวประชาสัมพันธ์-638x1024.jpg)