วันที่ 3 กรกฎาคม 2566 นายธงชัย นนทสันต์ รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมคณะกรรมการคัดเลือก ครูต้นแบบจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ระดับชั้น ป. 4-6 ประจำปี 2566 ระดับเขตตรวจราชการที่ 11 เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติสถานศึกษา และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ที่บริหารจัดการและดำเนินงานระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียนที่สัมฤทธิ์ผลต่อการพัฒนาผู้เรียนอย่างเป็นองค์รวมทุกด้าน ณ ห้องประชุมรับรอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-5.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-5.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1693.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1696.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1699.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1701.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1690.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-288-638x1024.jpg)