วันที่ 12 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา สังกัด สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมในพิธีบายศรีสู่ขวัญ และแสดงความยินดีกับ นายเจษฎา สมรฤทธิ์ เนื่องในโอกาสได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.บ้านดอนติ้ว ณ หอประชุม โรงเรียนบ้านดอนติ้ว อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-1-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-10-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-18-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-19-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-20-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-26-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-35-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-36-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-39-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-41-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-42-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-45-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-46-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-47-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-48-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-49-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-50-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-51-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-52-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-58-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-60-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-79-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-80-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-83-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-85-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-86-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-89-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-94-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-99-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-102-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-103-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-105-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-107-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-109-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-111-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-113-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-115-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-117-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-119-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-121-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-123-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-125-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-126-1024x683.jpg)