วันที่ 1 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมพิธีรับเครื่องหมายเชิดชูเกียรติ ลูกเสือจิตอาสาพระราชทานและผ้าพันคอจิตอาสาพระราชทาน โดยมี นายอภิชัย ทำมาน ผอ.สพป.นครพนม เขต 1 เป็นประธาน ณ ค่ายลูกเสือโรงเรียนคำเตยอุปถัมภ์ อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/4-3.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-285-638x1024.jpg)