รับมอบห้องน้ำโรงเรียนอุเทนวิทยาคาร โดยท่าน ดร.ไพบูลย์ ปิลันธน์โอวาท และครอบครัว
วันที่ 11 พฤษภาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
พร้อมด้วย นายธีระวุฒิ พันธุ์เวียง ผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครู และนักเรียน รับมอบห้องน้ำโรงเรียน โดยท่าน ดร.ไพบูลย์ ปิลันธน์โอวาทและครอบครัว เป็นจำนวนเงิน 450,000 บาท เพื่อมอบให้กับนักเรียนโรงเรียนอุเทนวิทยาคาร ณ โรงเรียนอุเทนวิทยาคาร อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/ฉบับที่-164-638x1024.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้มอบห้องน้ำให้กับนักเรียนโรงเรียนอุเทนวิทยาคารในครั้งนี้
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/1-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/5-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/6-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/7-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/9-1-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/10-1-683x1024.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/11-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/12-1-682x1024.jpg)