วันที่ 14 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ร่วมพิธีเปิดป้ายสำนักงานส่งเสริม การเรียนรู้จังหวัดนครพนม โดยได้รับเกียรติจากท่าน วันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธานในพิธี ณ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-27.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-26.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3.png)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4.png)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-18.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-18.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7-16.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/8-16.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/9.png)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-234-638x1024.jpg)