ร่วมแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณพ่อสินสมุทร พักตร์พรหม
วันที่ 16 พฤษภาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สพป.นครพนม เขต 2 ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณพ่อสินสมุทร พักตร์พรหม ซึ่งเป็นบิดาของคุณครูนิภาลัย ยะภักดี ผู้แทนข้าราชการครู (อนุกรรมการ อ.ก.ค.ศ.) ด้วยคุณงามความดีท่านและครอบครัวของท่านที่ได้ทำประโยชน์ต่อส่วนรวมมาโดยตลอด ขอให้ดวงวิญญาณของท่านสู่สุคติในสัมปรายภพด้วยเทอญ ณ อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349695-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349696-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349697-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349698-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349699-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349700-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/05/ฉบับที่-179-638x1024.jpg)