วันที่ 5 กันยายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพของบุคลากรกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และกล่าวต้อนรับ นายวิจิตร นารอง รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 และบุคลากรกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สพป.ชัยภูมิ เขต 2 ที่มาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานงบประมาณ งานการเงิน และงานพัสดุ ของ สพป.นครพนม เขต 2 ซึ่งมีผลการประเมินประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 รอบ 12 เดือน ได้คะแนนเต็ม 550 คะแนน เพื่อให้บุคลากรได้รับการพัฒนาศักยภาพ ให้สามารถปฏิบัติงานได้อย่างมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-11.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-11.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-12.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-12.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-12.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6-10.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7-9.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/8-6.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/9-2.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/10-3.jpg)